Ram G.SKILL Ripjaws S5 (2 x 16GB) DDR5 6000Mhz (F5-6000J3636F16GX2-RS5K)
SKU: 091512
Bảo hành: 36 tháng
Thông số sản phẩm
  • Nhà sản xuất: G.Skill
  • Mã sản phẩm:F5-6000J3636F16GX2-RS5K
  • Tình trạng: Mới
  • Bảo hành: 36 tháng
  • Màu sắc: Đen
Giá thị trường: 19.990.000 đ
Giá khuyến mãi: 12.850.000 đ
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Chính sách Đặc biệt cho Khối DN
Chính sách Đặc biệt cho Game-Net
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Miễn phí bán kính 20km
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
Đánh giá Ram G.SKILL Ripjaws S5 (2 x 16GB) DDR5 6000Mhz (F5-6000J3636F16GX2-RS5K)
5.00 1 nhận xét
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
  1. 001 SP
    Tuyệt vời
Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *
Thông số kỹ thuật
Loại bộ nhớ DDR5
Dung lượng 32GB (16GBx2)
Bộ đa kênh Bộ kênh đôi
Tốc độ kiểm chứng 6000MHz
Độ trễ kiểm chứng 36-36-36-96
Hiệu điện thế kiểm chứng 1.20V
Bộ nhớ đệm/không đệm Không đệm
Kiểm tra lỗi Non-ECC
Tốc độ SPD 4800MHz
Hiệu điện thế SPD 1.10V