Ram GSKILL Trident Z5 ROYAL RGB SILVER 6400MHz DDR5 64GB (32GBx2) F5-6400J3239G32GX2-TR5S
SKU: 099855
Bảo hành: 36 tháng
Thông số sản phẩm
  • Loại sản phẩm: Ram PC
  • Dung lượng: 64GB (2 x 32GB)
  • Chuẩn: DDR5
  • Bus: 6400 MHz (CL36)
  • Điện áp: 1.1 - 1.35v
  • Bảo hành: 3 năm
Giá thị trường: 49.990.000 đ
Giá khuyến mãi: 38.390.000 đ
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Chính sách Đặc biệt cho Khối DN
Chính sách Đặc biệt cho Game-Net
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Miễn phí bán kính 20km
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
Thiết kế
RGB được sắp xếp hợp lý
Hiệu năng
Ram Desktop Gskill Trident Z5 ROYAL sử dụng chuẩn DDR5 mới nhất với tốc độ bus cực cao!
Tương thích tuyệt vời với các bo mạch chủ hỗ trợ DDR5 và công nghệ Intel XMP 3.0 mới nhất.
Tiết kiệm điện năng
Đánh giá Ram GSKILL Trident Z5 ROYAL RGB SILVER 6400MHz DDR5 64GB (32GBx2) F5-6400J3239G32GX2-TR5S
5.00 1 nhận xét
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
  1. Nam Nam
    quá đẹp
Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *
Thông số kỹ thuật
Dung lượng 64GB (32GBx2)
Loại bộ nhớ DDR5
Bộ đa kênh Bộ kênh đôi
Độ trễ kiểm chứng 32-39-39-102
Tốc độ kiểm chứng 5200MHz
Hiệu điện thế kiểm chứng 1.40V
Bộ nhớ đệm/không đệm Không đệm
Kiểm tra lỗi Non-ECC
Tốc độ SPD 4800 MT/s
Hiệu điện thế SPD 1.4V