JetStream 12-Port Gigabit SFP L2 Managed Switch with 4 Combo 1000BASE-T Ports TL-SG5412F

SKU: 022612
Bảo hành:
Thông số sản phẩm
  • ACL, 802.1X Authentication, Port Security, IP Filtering, Storm control, DHCP Snooping, IP Source Guard and DoS Defend provide you robust security strategy
  • L2/L3/L4 QoS and IGMP snooping optimize voice and video application
  • Single-IP-Management supports virtual stack of 32 units
  • SNMP, RMON, WEB/CLI/Telnet Log-in bring abundant management policies
Giá bán: 7.345.000 đ
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Chính sách Đặc biệt cho Khối DN
Chính sách Đặc biệt cho Game-Net
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Miễn phí bán kính 20km
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
TÍNH NĂNG PHẦN CỨNG
Chuẩn và Giao thứcIEEE 802.3i, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE802.3z, IEEE 802.3ad, IEEE 802.3x, IEEE 802.1d, IEEE 802.1s, IEEE 802.1w, IEEE 802.1q, IEEE 802.1x, IEEE 802.1p
Giao diện12 1000Mbps SFP slots
4 10/100/1000Mbps RJ45 Ports(Auto Negotiation/Auto MDI/MDIX)
1 Console Port
Mạng Media10BASE-T: UTP category 3, 4, 5 cable (maximum 100m)
100BASE-TX/1000Base-T: UTP category 5, 5e or above cable (maximum 100m)
1000BASE-X: MMF, SMF
Số lượng quạtFanless
Bộ cấp nguồn100-240VAC, 50/60Hz
Điện năng tiêu thụMaximum: 15.2W (220V/50Hz)
Kích thước ( R x D x C )17.3 × 10.2 × 1.7 in. (440 × 260 × 44 mm)
19-inch Rack mount Steel Case, 1U Height
LắpRack Mountable
HIỆU SUẤT
Bandwidth/Backplane24Gbps
Tốc độ chuyển gói17.9Mpps
Bảng địa chỉ MAC8k
Khung Jumbo10KB
TÍNH NĂNG PHẦN MỀM
Chất lượng dịch vụSupport 802.1p CoS/DSCP priority
Support 4 priority queues
Queue scheduling: SP, WRR, SP+WRR
Port/Flow- based Rate Limiting
Voice VLAN
VLANSupports up to 4K VLANs simultaneously (out of 4K VLAN IDs)
Port/Protocol-based/Private VLAN
GARP/GVRP
Access Control ListL2~L4 package filtering based on source and destination MAC address, IP address, TCP/UDP ports, 802.1p, DSCP, protocol and VLAN ID
Time Range Based
Bảo mậtIP-MAC-Port-VID Binding
IEEE 802.1X Port/MAC Based authentication, Radius,Guest VLAN
DoS Defence
Dynamic ARP inspection (DAI)
SSH v1/v2
SSL v2/v3/TLSv1
Port Security
Broadcast/Multicast/Unknown-unicast Storm Control
L2 Switching FeaturesIGMP Snooping V1/V2/V3
802.3ad LACP (Up to 14 aggregation groups, containing 8 ports per group)
Spanning Tree STP/RSTP/MSTP
BPDU Filtering/Guard
TC/Root Protect
Loop back detection
802.3x Flow Control
Quản lýWeb-based GUI and CLI management
SNMP v1/v2c/v3,compatible with public MIBs and TP-LINK private MIBs
RMON (1, 2, 3, 9 groups)
DHCP/BOOTP Client,DHCP Snooping,DHCP Option82
CPU Monitoring
Port Mirroring
Time Setting: SNTP
Integrated NDP/NTDP feature
Firmware Upgrade: TFTP & Web
System Diagnose: VCT
SYSLOG & Public MIBS
KHÁC
Chứng chỉCE, FCC, RoHS
Sản phẩm bao gồmSwitch; Power Cord; Quick Installation Guide; Resource CD; Rackmount Kit; Rubber Feet
System RequirementsMicrosoft® Windows® 98SE, NT, 2000, XP, Vista or Windows 7, MAC® OS, NetWare®, UNIX® or Linux
Môi trườngOperating Temperature: 0°C~40°C (32°F~104°F), Storage Temperature: -40°C~70°C (-40°F~158°F)
Operating Humidity: 10%~90% non-condensing, Storage Humidity: 5%~90% non-condensing

 

Đánh giá JetStream 12-Port Gigabit SFP L2 Managed Switch with 4 Combo 1000BASE-T Ports TL-SG5412F

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “JetStream 12-Port Gigabit SFP L2 Managed Switch with 4 Combo 1000BASE-T Ports TL-SG5412F”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *