Bảo hành tận nơi

SP – Office 8

SKU: 125309
Bảo hành: 36 tháng
Chọn 1 trong 2 khuyến mãi sau
Thông số sản phẩm
  • SP - Office 8: PC văn phòng Intel Core i5-14400, RAM 8GB, SSD 128GB
  • Main H610M-E, RAM 8GB DDR4 3200MHz
  • SSD 128GB SATA III, nguồn máy tính 450W, case văn phòng VSP
  • Phù hợp văn phòng làm việc đa nhiệm, xử lý nhiều tệp lớn và dựng hình 2D
  • Giá thùng PC, mua thêm màn hình 22 inch chỉ 1.300.000đ; bảo hành tận nơi tại Đà Nẵng
Chương trình khuyến mãi
Khuyến mãi:
🎁 Chuột USB văn phòng cao cấp trị giá 120,000đ.
🎁 Bàn phím USB văn phòng cao cấp trị giá 180,000đ.
🎁 Lót chuột văn phòng
 
SP ONE – ĐỒNG HÀNH CHUYỂN ĐỔI SỐ CÙNG DOANH NGHIỆP
⭐Mua lẻ hay mua số lượng cho doanh nghiệp đều có giá tốt nhất
 
ƯU ĐÃI KHI MUA KÈM PC TẠI SP ONE
⭐Mua thêm màn hình Hikvision 22 inch (DS-D5022F2) chỉ với giá 1,300,000đ
⭐Hoặc mua thêm màn hình MSI PRO MP251 E14A 24.5 inch FHD IPS 144Hz giá 2,490,000đ
⭐Nâng cấp lên ram 8GB giảm 200,000Đ
⭐Nâng cấp thêm ổ cứng HDD 1TB WD giảm 250,000đ
⭐Nâng cấp lên SSD giảm 250,000đ
⭐Nâng cấp mạng không dây Wifi chỉ với 250.000đ
⭐Khuyến mãi Office giảm ngay 200,000đ
Giá thị trường: 11.545.000 đ
Giá khuyến mãi: 10.750.000 đ
Thường được mua cùng
SP - Office 8 PC văn phòng Core i5-14400 8GB 128GB, case VSP+
Tổng cộng 12.050.000 đ
Chương trình khuyến mãi
Khuyến mãi:
🎁 Chuột USB văn phòng cao cấp trị giá 120,000đ.
🎁 Bàn phím USB văn phòng cao cấp trị giá 180,000đ.
🎁 Lót chuột văn phòng
 
SP ONE – ĐỒNG HÀNH CHUYỂN ĐỔI SỐ CÙNG DOANH NGHIỆP
⭐Mua lẻ hay mua số lượng cho doanh nghiệp đều có giá tốt nhất
 
ƯU ĐÃI KHI MUA KÈM PC TẠI SP ONE
⭐Mua thêm màn hình Hikvision 22 inch (DS-D5022F2) chỉ với giá 1,300,000đ
⭐Hoặc mua thêm màn hình MSI PRO MP251 E14A 24.5 inch FHD IPS 144Hz giá 2,490,000đ
⭐Nâng cấp lên ram 8GB giảm 200,000Đ
⭐Nâng cấp thêm ổ cứng HDD 1TB WD giảm 250,000đ
⭐Nâng cấp lên SSD giảm 250,000đ
⭐Nâng cấp mạng không dây Wifi chỉ với 250.000đ
⭐Khuyến mãi Office giảm ngay 200,000đ
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Chính sách Đặc biệt cho Khối DN
Chính sách Đặc biệt cho Game-Net
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Miễn phí bán kính 20km
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm

SP – Office 8 là bộ máy tính văn phòng (máy bộ, PC để bàn) dùng Intel Core i5-14400, RAM 8GB, SSD 128GB, giá thùng PC, mua thêm màn hình 22 inch chỉ 1.300.000đ, dành cho văn phòng làm việc đa nhiệm, xử lý nhiều tệp lớn và dựng hình 2D. Bảo hành tận nơi tại SP-One Đà Nẵng, giao hàng Đà Nẵng và toàn quốc. Xem thêm PC văn phòng và PC Intel – Core i5.

PC văn phòng Core i5-14400 phù hợp với ai?

Cấu hình Core i5-14400 (i5-14400 / i5 14400) đáp ứng tốt công việc văn phòng hằng ngày: soạn thảo, bảng tính, email, họp trực tuyến, phần mềm kế toán và quản lý bán hàng. SP – Office 8 là lựa chọn gọn gàng cho văn phòng làm việc đa nhiệm, xử lý nhiều tệp lớn và dựng hình 2D.

Thông số kỹ thuật PC văn phòng SP – Office 8 (Core i5-14400)

Model SP – Office 8
CPU Intel Core i5-14400 (10 nhân 16 luồng, xung nhịp tối đa 4.7GHz, socket LGA1700)
Main H610M-E
RAM 8GB DDR4 3200MHz
Ổ cứng SSD 128GB SATA III
Card đồ họa Intel UHD Graphics 730 (tích hợp)
Nguồn Nguồn máy tính 450W
Case Case văn phòng VSP
Quà tặng Bàn phím USB, chuột USB và lót chuột
Bảo hành Tận nơi

Cấu hình Core i5-14400 ổn định cho làm việc cả ngày

Intel Core i5-14400 (10 nhân 16 luồng, xung nhịp tối đa 4.7GHz, socket LGA1700) đi cùng main H610M-E, RAM 8GB DDR4 3200MHz, SSD 128GB SATA III và nguồn máy tính 450W, đặt trong case văn phòng VSP gọn gàng, dễ bố trí trên bàn làm việc.

Màn hình và ưu đãi khi mua SP – Office 8

Giá là giá thùng PC. Cần màn hình, anh chị mua thêm màn hình 22 inch chỉ với giá 1.300.000đ.

  • Mua thêm màn hình 22 inch chỉ với giá 1.300.000đ.
  • Tặng bàn phím USB, chuột USB và lót chuột.
  • Mua lẻ hay mua số lượng cho doanh nghiệp đều có giá tốt; nâng cấp RAM, SSD, HDD, Wifi và Office với giá ưu đãi.

Mua máy tính văn phòng SP – Office 8 tại SP-One Đà Nẵng

Showroom 40A Hàm Nghi, Thanh Khê, Đà Nẵng, mở cửa 8h sáng đến 8h30 tối. Hotline 0236 3835566. Bảo hành tận nơi, xuất hóa đơn VAT đầy đủ, giao hàng Đà Nẵng và miền Trung.

Đánh giá SP – Office 8

5.00 1 nhận xét
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
  1. Pham Chien –

    Mạnh đẹp

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Thông số kỹ thuật
Model SP – Office 8
CPU Intel Core i5-14400 (10 nhân 16 luồng, xung nhịp tối đa 4.7GHz, socket LGA1700)
Main H610M-E
RAM 8GB DDR4 3200MHz
Ổ cứng SSD 128GB SATA III
Card đồ họa Intel UHD Graphics 730 (tích hợp)
Nguồn Nguồn máy tính 450W
Case Case văn phòng VSP
Quà tặng Bàn phím USB, chuột USB và lót chuột
Bảo hành Tận nơi
Chat Facebook
Chat Zalo
0903533383