G.SKILL DDR4 4GB 2400MHz (F4-2400C17S-4GIS)
Tên sản phẩm: Bộ nhớ/ Ram DDR4 G.Skill Aegis 4GB (2400) F4-2400C17S-4GIS
Bộ nhớ DDR4 G.Skill 4GB (2400) F4-2400C17S-4GIS
Hiệu năng được thiết kế với điện áp thấp 1.2V ~ 1.35V ở tiêu chuẩn DDR4, điều này làm giảm yêu cầu điện áp bộ nhớ 20% nếu so với bộ nhớ DDR3, hệ thống của bạn vẫn có thể đạt được hiệu suất tối đa mà vẫn tiết kiệm chi phí sử dụng điện năng.
Ram G.SKILL 4GB DDR4 2400MHz – F4-2400C17S-4GIS
| Series | Value | |
| Memory Type | DDR4 | |
| Capacity | 4GB (4GBx1) | |
| Multi-Channel Kit | Single Channel Kit | |
| Tested Speed | 2400MHz | |
| Tested Latency | 17-17-17-39 | |
| Tested Voltage | 1.20v | |
| Registered/Unbuffered | Unbuffered | |
| Error Checking | Non-ECC | |
| SPD Speed | 2666MHz | |
| SPD Voltage | 1.20v | |
| Fan lncluded | No | |
| Height | 31.2 mm / 1.2 inch |
Đánh giá G.SKILL DDR4 4GB 2400MHz (F4-2400C17S-4GIS)
SKU: 083954Silicon Power Zenith DDR4 8GB 3200 RGB
- Thế hệ: DDR4
- Bus: 3200MHz - CL: 16 -