MÀN HÌNH VIEWSONIC XG2431(23.8 INCH/FHD/IPS/240HZ/1MS/350NITS/HDMI+DP+VGA/LOA)
- Kích thước: 23.8 inch
- Tấm nền: IPS
- Độ phân giải: Full HD (1920x1080)
- Tốc độ làm mới: 240Hz
- Thời gian đáp ứng: 1ms, Blur Busters 2.0 được chứng nhận
- Cổng kết nối: HDMI+DP+VGA
- Phụ kiện: Cáp nguồn, cáp DP
Đánh giá Màn hình Viewsonic VG2431 (23.8 inch/FHD/VA/240Hz/1ms/350nits/HDMI+DP+VGA/Loa)
Được thiết kế để chơi game, ViewSonic XG2431 có sự kết hợp hoàn hảo giữa tốc độ, khả năng điều khiển và màu sắc. Màn hình 240Hz siêu mượt dành cho chơi game FPS, cho phép trò chơi chạy ở khung hình cao hơn để có hiệu suất đồ họa vượt trội. AMD FreeSync ™ Premium đồng bộ hóa màn hình và GPU, loại bỏ hiện tượng giật và lag màn hình.
BLUR BUSTERS APPROVED 2.0
CHƠI GAME SIÊU MƯỢT
Chơi với những người chuyên nghiệp. Tốc độ làm mới 240Hz siêu mượt mang lại nhiều khung hình hơn mỗi giây để chơi game mượt mà và đồ họa hoàn hảo. Trải nghiệm trò chơi của bạn ở một cấp độ đồ họa trung thực mới.
MÀU SẮC VÀ TỐC ĐỘ
PHẢN ỨNG TỨC THÌ
ĐỒNG BỘ HOÁ
TÍNH NĂNG CAO CẤP
Được thiết kế đến giúp bạn cảm thấy thoải mái ngay cả sau nhiều giờ chơi game liên tục.
VIỀN SIÊU MỎNG
Đánh giá MÀN HÌNH VIEWSONIC XG2431(23.8 INCH/FHD/IPS/240HZ/1MS/350NITS/HDMI+DP+VGA/LOA)
| Kích thước màn hình | 24 inch |
| Khu vực có thể xem | 24 inch |
| Tấm nền: | IPS Technology |
| Tỷ lệ tương phản tĩnh | 1,000:1 |
| Tỷ lệ tương phản động | 80M:1 |
| Nguồn sáng | LED |
| Độ sáng | 350 cd/m² |
| Màu sắc | 16.7 triệu màu |
| Hỗ trợ không gian màu | 8 bit true |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Thời gian phản hồi | 1ms |
| Góc nhìn | 178º horizontal, 178º vertical |
| Backlight Life | 30000 Hrs (Min) |
| Kiểu màn hình | Phẳng |
| Tốc độ làm mới | 240Hz |
| Gam màu | NTSC: 72% size (Typ) sRGB: 104% size (Typ) |
| Kích thước chuẩn | 540 x 434.1~520.1 x 239 (mm) 540 x 323 x 49 (mm) không chân đế |
| Trọng lượng: | 6,8 kg |
| Xử lý bề mặt | Anti-Glare, Hard Coating (3H) |
| Nguồn điện |
| Đầu nối |
| Phụ kiện |
- CPU:AMD Ryzen™ 5 8640HS (6 Cores, 12 Threads; 3.5GHz Base, 4.9GHz Turbo, 16MB Cache)
- RAM: 8GB DDR5 5200MHz