Màn hình LG 34WP500-B UltraWide™ 34 inch UW FHD HDR (IPS/75Hz/5ms GtG/95% sRGB/HDMI)
Thông số sản phẩm
- Model 34WP500-B
- Kích thước màn hình 34-inch
- Độ phân giải UWFHD 2560x1080
- Tỉ lệ màn hình 21:9
- Góc nhìn (H/V) 178º(R/L), 178º(U/D)
- Mật độ điểm ảnh ( PPI ) 82 ppi
- Độ sáng 250 cd/m²
- Tấm nền IPS
- Kích cỡ điểm ảnh 0.312 x 0.31 mm
Giá thị trường:
7.714.500 đ
Giá khuyến mãi:
6.950.000 đ
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Chính sách Đặc biệt cho Khối DN
Chính sách Đặc biệt cho Game-Net
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Miễn phí bán kính 20km
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
Mô tả sản phẩm Màn hình LG 34WP500-B UltraWide™ 34 inch UW FHD HDR (IPS/75Hz/5ms GtG/sRGB 95%/HDMI)
Màn hình LG 34WP500-B giúp nâng cao trãi nghiệm làm việc của bạn
Đánh giá Màn hình LG 34WP500-B UltraWide™ 34 inch UW FHD HDR (IPS/75Hz/5ms GtG/95% sRGB/HDMI)
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Sản phẩm | Màn hình |
| Tên Hãng | LG |
| Model | 34WP500-B 75Hz UltraWide IPS |
| Kiểu màn hình | Màn hình UltraWide |
| Kích thước màn hình | 34Inch IPS |
| Độ sáng | 250cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 1000:1 |
| Độ phân giải | 2560×1080 |
| Thời gian đáp ứng | 5ms |
| Góc nhìn | 178/178 |
| Tần số quét | 75HZ |
| Cổng giao tiếp | HDMI x2 |
| Phụ kiện đi kèm | Cáp nguồn, cáp HDMI |
| Tính năng khác | Màn hình 34” 21:9 UltraWide™ Full HD IPS với AMD FreeSync™ |