Màn Hình Gaming SAMSUNG Odyssey G5 G50D LS27DG502EEXXV (27 inch – IPS – 2K – 180Hz – 1ms)
Thông số sản phẩm
- Kiểu dáng màn hình: Phẳng
- Tỉ lệ khung hình: 16:9
- Kích thước mặc định: 27.0 inch
- Công nghệ tấm nền: IPS
- Phân giải điểm ảnh: 2K - QHD - 2560 x 1440
- Độ sáng hiển thị: 350 cd/㎡
- Tốc độ làm mới: 180HZ
- Thời gian đáp ứng: 1ms(GTG)
- Chỉ số màu sắc: 16.7 triệu màu - 99% sRGB
- Hỗ trợ tiêu chuẩn: VESA (100 mm x 100 mm), FreeSync, Auto Source Switch+, Off Timer Plus
- Cổng cắm kết nối: 1x HDMI 2.0, 1x DisplayPort 1.2, Tai nghe
- Phụ kiện đi kèm: Dây nguồn, Dây DP, Dây HDMI
Giá thị trường:
7.690.000 đ
Giá khuyến mãi:
6.989.000 đ
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Chính sách Đặc biệt cho Khối DN
Chính sách Đặc biệt cho Game-Net
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Miễn phí bán kính 20km
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
Màn Hình Gaming SAMSUNG Odyssey G5 G50D LS27DG502EEXXV
Đặc điểm nổi bật:
- Kích thước 27 inch với độ phân giải 2K
- Màn hình 27 inch mang đến không gian hiển thị rộng rãi, cho phép bạn quan sát toàn bộ khung cảnh game mà không bỏ sót chi tiết nào.
- Tấm nền IPS cao cấp
- Tần số quét 180Hz
- Tần số quét cao 180Hz mang đến hình ảnh mượt mà, giảm thiểu hiện tượng xé hình và giật lag, giúp bạn tận hưởng trải nghiệm chơi game liền mạch và phản hồi nhanh.
- Thời gian phản hồi 1ms
- Công nghệ AMD FreeSync Premium
- Thiết kế cong ấn tượng
- Chế độ bảo vệ mắt
Sự khác biệt:
- Hiệu suất chơi game vượt trội:
- Với tần số quét 180Hz và thời gian phản hồi 1ms, màn hình SAMSUNG Odyssey G5 G50D LS27DG502EEXXV mang lại trải nghiệm chơi game nhanh nhạy và mượt mà, giúp bạn phản ứng kịp thời trong mọi tình huống.
- Hình ảnh sống động và chân thực:
- Thiết kế cong tối ưu:
Đánh giá Màn Hình Gaming SAMSUNG Odyssey G5 G50D LS27DG502EEXXV (27 inch – IPS – 2K – 180Hz – 1ms)
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | Samsung |
|---|---|
| Bảo hành | 24 tháng |
| Kiểu màn hình | Màn hình phẳng |
| Kích cỡ | 27 inch |
| Độ phân giải | 2K QHD (2560 x 1440) |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Tấm nền | IPS |
| Màu sắc màn hình | 16.7M |
| Độ sáng màn hình | 350 Nits |
| Độ tương phản | 1000:1 |
| Tần số quét | 180Hz |
| Thời gian phản hồi | 1 ms |
| Cổng kết nối màn hình | 1 x DisplayPort, 1 x HDMI |
| Vesa | 100 x 100 mm |
| Phân loại màn hình | Gaming |
Tin mới nhất
Build PC Tại SP ONE – Tặng Ngay Windows 11 Pro Bản Quyền Chính Hãng
Khuyến mãi CPU khủng giá rẻ vô địch
ƯU ĐÃI ĐẶC BIỆT DÀNH CHO DOANH NGHIỆP – SẮM PC, NHẬN KHUYẾN MẠI LỚN TỪ SP-ONE
Back to School 2025 – Ưu đãi lớn cho học sinh, sinh viên tại SP ONE Computer
Sản phẩm đã xem
SKU: 085261Case XIGMATEK ELITE 1 ARTIC 3F KÈM 03 FAN XIGMATEK X22F
- Cổng kết nối: USB3.0 x 1 - USB2.0 x2 - Audio in/out x 1 (HD Audio)
- Hỗ trợ tản nhiệt CPU 170mm
- Hỗ trợ VGA 320mm
- Kích thước: 366 x 216 x 463 mm *Sẵn 3 fan X22F