Màn Hình Cong Samsung S3 S36C LS24C360EAEXXV
- Thương hiệu: Samsung
- Kích thước: 24 inch
- Độ phân giải: FHD 1920 x 1080
- Công nghệ tấm nền: VA
- Tần số quét: 75Hz
- Thời gian phản hồi: 4ms
- Kết nối: D-sub, HDMI
GIỚI THIỆU MÀN HÌNH CONG SAMSUNG S3 S36C LS24C360
Màn Hình Cong Samsung S3 S36C LS24C360 độ cong hoàn hảo cho trải nghiệm hình ảnh tối ưu, tận hưởng màn hình chơi game mượt mà với công nghệ AMD FreeSync, tần số quét 75Hz và chế độ Game Mode, bảo vệ tối ưu cho đôi mắt với chế độ Eye Saver and Flicker Free
TỔNG QUAN
- Thương hiệu: Samsung
- Kích thước: 24 inch
- Công nghệ tấm nền: VA
- Tần số quét: 75Hz
- Thời gian phản hồi: 4ms
- Kết nối: D-sub, HDMI
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT MÀN HÌNH CONG SAMSUNG S3 S36C LS24C360
Độ cong hoàn hảo cho trải nghiệm hình ảnh tối ưu
Tận hưởng màn game mượt mà
Cải thiện độ mượt, trọn nhịp cuộc vui
Hình ảnh sắc nét, chuyển động mượt mà sẽ nâng tầm trải nghiệm xem. Với tần số quét 75Hz, mọi trải nghiệm giải trí như chiến game hay xem YouTube đều đạt độ ổn định và mượt mà tối ưu, giảm rõ rệt hiện tượng giật lag và bóng mờ.
Lợi thế chiến thắng cho mọi trận game
Bảo vệ tối ưu cho đôi mắt.
Tự động chỉnh độ sáng, giảm hao phí năng lượng
Linh hoạt kết nối
Đánh giá Màn Hình Cong Samsung S3 S36C LS24C360EAEXXV
| Hãng sản xuất | Samsung |
| Model | LS24C360EAEXXV |
| Kích thước màn hình | 24 inch |
| Loại màn hình | Cong |
| Độ cong màn hình | 1800R |
| Tỉ lệ | 16:09 |
| Tấm nền màn hình | VA |
| Độ sáng | 250cd/㎡ |
| Độ tương phản | 3.000:1(Typ) |
| Tần số quét | 75Hz |
| Cổng kết nối | HDMI |
| D-sub (VGA) | |
| Thời gian đáp ứng | 4ms |
| Góc nhìn | 178°/178° |
| Độ rộng dải màu có thể hiển thị (NTSC 1976) | 72% |
| Kích thước | Có chân đế (RxCxD) 547,8 x 416,3 x 214,0 mm |
| Không có chân đế (RxCxD) 547,8 x 325,6 x 108,2 mm |
| Thùng máy (RxCxD) 612,0 x 162,0 x 390,0 mm |