Laptop LG Gram 2023 16Z90R-E.AH75A5
Thông số sản phẩm
- Bộ VXL: Core i7 1360P(2.20GHz up to 5.00GHz, 18MB Cache)
- Bộ nhớ RAM: 16GB (Onboard) DDR5 6000
- Ổ cứng: 512Gb M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD
- Card màn hình: VGA Nvidia - Nvidia GeForce RTX 3050 4GB GDDR6
- Kích thước màn hình: 16.0inch WQXGA(2560x1600) 16:10, Chống chói (Anti-Glare), IPS, 60Hz, 350nit / 400nit (VRR), 99% DCI-P3 (Thông thường), Tối thiểu 95%
Pin: 90Wh
- Weight: 1299 g
- Color: Đen
- Hệ điều hành: Windows 11 Home
Chương trình khuyến mãi
Khuyến mãi:
🎁 Balo laptop SP-ONE trị giá 500,000
🎁 Chuột không dây Dareu Lm106G trị giá 200,000
🎁 Voucher vệ sinh, cân màu năm trị giá 1,990,000
Giá thị trường:
49.990.000 đ
Giá khuyến mãi:
47.390.000 đ
Chương trình khuyến mãi
Khuyến mãi:
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Chính sách Đặc biệt cho Khối DN
Chính sách Đặc biệt cho Game-Net
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Miễn phí bán kính 20km
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
LG Gram 2023 16Z90R-E.AH75A5
| NVIDIA DLSS | Dò tia | Bộ chuyển mã NVIDIA |
Màn hình lớn độ phân giải cao
Đáp ứng tiêu chuẩn màn hình cao cấp
Dễ chịu mắt ngay cả trong ánh sáng cường độ cao
Nâng cấp các công nghệ mới nhất
LG Glance của Mirametrix®
Cảm biến sự tập trung
LG Security Guard
Gram của bạn sẽ tự khóa và gửi cảnh báo khi phát hiện tình huống bất thường,
chẳng hạn như bị mất máy.
chẳng hạn như bị mất máy.
Không cần mang theo bộ sạc
Trải nghiệm khả năng di động không dây tối ưu với pin dung lượng cao 90Wh.
Kết nối linh hoạt với các thiết bị khác nhau
Đánh giá Laptop LG Gram 2023 16Z90R-E.AH75A5
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Hệ điều hành – Operation System | Windows 11 Home bản quyền |
| Bộ xử lý – CPU | Intel® Core™ i7-1360P (2.20GHz up to 5.00GHz, 18MB Cache) |
| Bo mạch chủ – Mainboard | — |
| Màn hình – Monitor | 16 inch WQXGA (2560×1600) 16:10, Chống chói (Anti-Glare), IPS, Từ 31Hz đến 144Hz (VRR), Thông thường: 60Hz, 350nit / 400nit (VRR), 99% DCI-P3 (Thông thường), Tối thiểu 95% |
| Bộ nhớ trong – Ram | 16GB LPDDR5 (Dual Channel, 6000MHz) |