Laptop Lenovo Legion 5 15ARH7 82RE0035VN
- CPU: Ryzen 7 6800H (3.2GHz~4.7GHz) 8 Cores 16 Threads
- VGA: GeForce RTX 3050 4GB
- Ram: 8GB DDR5 4800MHz
- Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe Gen4 x4
- Màn hình: 15.6 Inch FHD (1920 x 1080), IPS, 100%sRGB, Free-Sync
- Bảo hành 3 năm
Khuyến mãi:
Khi mua với giá 25,450,000 tặng quà cực shock
🎁 Tặng Balo Lenovo
🎁 Tặng chuột Gaming Fuhlen G102s trị giá 300,000
🎁 Tặng voucher vệ sinh, cân màu máy trị giá 1,990,000
Khuyến mãi:
🎁 Tặng Balo Lenovo
Cấu hình mạnh mẽ:
Lenovo Legion 5 2022 là chiếc máy sở hữu màn hình chất lượng hiển thị tốt với phổ màu cao, đồng thời chiếc máy này có tần số quét là 165Hz. Chính vì vậy, Legion 5 2022 rất phù hợp với anh em game thủ, bên cạnh đó chiếc máy này cũng sẽ phục vụ tốt cho anh em làm thiết kế đồ họa, chỉnh sửa ảnh,…
Cổng kết nối
- 2x cổng USB-A 3.2 Gen 1
- 1x cổng USB-A 3.2 Gen 1 (Always On)
- 1x cổng USB-C 3.2 Gen 2 (hỗ trợ DisplayPort 1.4)
- 1x cổng USB-C 3.2 Gen 2 (hỗ trợ Power Delivery 135W và DisplayPort 1.4)
- 1x cổng USB C 3.2 Gen 2
- 1x cổng HDMI 2.1
- 1x cổng Ethernet (RJ-45)
- 1x Jack âm thanh (3,5mm)
Nâng cấp
- 2 khe RAM DDR5 (tối đa 32GB)
- 1 khe SSD M.2 2242
- 1 khe SSD M.2 2280
Màn hình: 15.6” 2K IPS 16:9, 300 nits, 1200:1, 100% sRGB, 165Hz.
Lenovo Legion 5 có màn hình 2K chất lượng cao, kích thước 15.6 inch mang lại tầm nhìn rộng cho người dùng. Tần số quét 165Hz và độ sáng 300 nits để những trải nghiệm hình ảnh đẹp mắt nhất, tạo cảm giác chân thật đầy sống động khi chơi game. Bên cạnh đó, việc giải trí nhẹ nhàng qua những bộ phim yêu thích cũng vô cùng lý tưởng.
Tản nhiệt mát mẻ:
Đánh giá Laptop Lenovo Legion 5 15ARH7 82RE0035VN
| Thông số kĩ thuật |
| Nhà sản xuất | Lenovo |
| Model | 82RE0035VN |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| CPU | AMD Ryzen 7 6800H (3.2GHz~4.7GHz) 8 Cores 16 Threads |
| Card VGA | NVIDIA GeForce RTX 3050 4GB GDDR6 |
| Memory | 8GB DDR5 4800MHz, 2 slot Ram (tối đa 16GB) |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 2280 PCIe Gen4 x4 (Up to 1TB)
1 x slot SSD M.2 2242 PCIe up to 512GB |
| Bàn phím | RGB Backlit Keyboard, touch pad cảm ứng đa điểm |
| Màn hình | 15.6 Inch FHD (1920 x 1080), IPS, Free-Sync |
| Lan | 100/1000M |
| WLAN | Wi-Fi 6 11ax, 2×2 + BT5.2 |
| Màu sắc | Grey |
| Cổng kết nối |
| Webcam | 720p with E-camera Shutter |
| Hỗ trợ Finger Print Reader | None |
| Audio | Stereo speakers, 2W x2 |
| Pin | 80Wh |
| Trọng lượng | 2.4 kg |
| Kích thước | 358.8 x 262.35 x 19.9 mm |