Laptop ACER Predator Helios Neo PHN16-71-7460
Thông số sản phẩm
- CPU: Intel Core i7-13700HX (upto 5.00 GHz, 30MB)
- RAM: 8GB DDR5 4800MHz (2 khe, Nâng cấp tối đa 32GB)
- Ổ cứng: 512GB PCIe NVMe SED SSD (nâng cấp tối đa 2TB SSDPCIe Gen4, 16 Gb/s, NVMe)
- VGA: NVIDIA GeForce RTX 4050 6GB
- Màn hình: 16 inch WQXGA (2560 x 1600) IPS 165Hz SlimBezel, sRGB 100%, Acer ComfyView, 500 nits
- Pin: 4-cell, 90 Wh
- Cân nặng: 2.6 kg
- Tính năng: Đèn nền bàn phím
- Màu sắc: Đen
- OS: Windows 11 Home Single Language
Chương trình khuyến mãi
Giá cực shock chỉ 37.990.000vnđ
🎁Chuột Gaming Fuhlen G102s trị giá 300,000
🎁 Balo Acer Predator trị giá 1.000.000đ
🎁 Voucher vệ sinh, cân màu trị giá 1,990,000
Giá thị trường:
42.190.000 đ
Giá khuyến mãi:
37.990.000 đ
Chương trình khuyến mãi
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Chính sách Đặc biệt cho Khối DN
Chính sách Đặc biệt cho Game-Net
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Miễn phí bán kính 20km
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Thông số kỹ thuật
| Hãng sản xuất | Laptop Acer |
| Tên sản phẩm | Acer Predator Helios Neo PHN16-71-7460 NH.QLTSV.004 |
| Dòng Laptop | Laptop | Laptop RTX 40 SERIES | Laptop Gaming | Laptop đồ họa |
| Bộ vi xử lý | |
| Công nghệ CPU | Intel Core i7-13700HX |
| Số nhân | 16 |
| Số luồng | 24 |
| Tốc độ tối đa | 5.00 GHz |
| Bộ nhớ đệm | 30MB |
| Bộ nhớ trong (RAM) | |
| RAM | 8GB |
| Loại RAM | DDR5 |
| Tốc độ Bus RAM | 4800MHz |
| Số khe cắm | 2 khe |
| Hỗ trợ RAM tối đa | Nâng cấp tối đa 32GB |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng | 512GB PCIe NVMe SED SSD |
| Tốc độ vòng quay | |
| Khe cắm SSD mở rộng | (nâng cấp tối đa 2TB SSDPCIe Gen4, 16 Gb/s, NVMe) |
| Ổ đĩa quang (ODD) | Không có |
| Màn hình | |
| Kích thước màn hình | 16 inch |
| Độ phân giải | WQXGA (2560 x 1600) |
| Tần số quét | 165Hz |
| Công nghệ màn hình | IPS SlimBezel, sRGB 100%, Acer ComfyView, 500 nits |
| Đồ Họa (VGA) | |
| Card màn hình | NVIDIA® GeForce RTX™ 4050 with 6 GB |
| Kết nối (Network) | |
| Wireless | WLAN • Killer™ Wi-Fi 6 AX 1650i • 802.11 a/b/g/n+acR2+ax wireless LAN • Dual Band (2.4 GHz and 5 GHz) • 2×2 MU-MIMO technology • Supports Bluetooth® 5.1 or above |
| Bluetooth | Bluetooth® 5.1 and above |
| Bàn phím , Chuột | |
| Kiểu bàn phím | Bàn phím tiêu chuẩn – Đèn nền bàn phím (RGB 4 zone) |
| Chuột | Cảm ứng đa điểm |
| Giao tiếp mở rộng | |
| Kết nối USB | 2xUSB Type-C™ port supporting: • USB 3.2 Gen 2 (up to 10 Gbps) • DisplayPort over USB-C • Thunderbolt™ 4 • USB charging 5 V; 3 A • DC-in port 20 V; 65 W 3xUSB Standard-A ports, supporting: • One port for USB 3.2 Gen 1 • One port for USB 3.2 Gen 2 • One port for USB 3.2 Gen 2 featuring power off USB charging 1xmicroSD™ Card reader 1xHDMI® 2.1 port with HDCP support |
| Kết nối HDMI/VGA | 1 x HDMI® port |
| Tai nghe | 1 x 3.5 mm headphone/speaker jack, supporting headsets with built-in microphone |
| Camera | Video conferencing UFC with • Narrow USB HD camera • Compatible with Windows • 1280 x 720 resolution • 720p HD video at 30 fps with Temporal Noise Reduction • Blue Glass lens • Dual Mic (33 mm + 33 mm) • 86 x 3.2 x 2.6 mm |