Màn Hình Samsung 27 Odyssey G3 LF27G35T 144Hz (27 inch,FHD, 144Hz, VA, 1ms)
- Thương hiệu: Samsung
- Model: LS27AG320NEXXV
- Màn hình: 27 inch
- Độ phân giải: FHD (1920 x 1080)
- Tấm nền: VA
- Tần số quét: 144Hz
- Tốc độ phản hồi: 1ms
GIỚI THIỆU MÀN HÌNH SAMSUNG G3 ODYSSEY G3 LF27G35T 144HZ (LF27G35TFWEXXV)
TỐC ĐỘ LÀM MỚI 144HZ
Màn Hình Samsung Odyssey G3 LF27G35T chinh phục mọi kẻ thù, ngay cả với tốc độ cao. Tốc độ làm mới 144Hz loại bỏ độ trễ và nhòe chuyển động cho trải nghiệm chơi thú vị với những pha hành động siêu mượt mà.
TỐC ĐỘ PHẢN HỒI CỰC NHANH
THIẾT KẾ TOÀN MÀN HÌNH
THƯ GIÃN ĐÔI MẮT CỦA BẠN
AMD FREESYNC PREMIUM
Đánh giá Màn Hình Samsung 27 Odyssey G3 LF27G35T 144Hz (27 inch,FHD, 144Hz, VA, 1ms)
| ãng sản xuất | Samsung |
| Model | Odyssey G3 LF27G35T |
| Kích thước màn hình | 27 inch |
| Tỉ lệ | 16:9 |
| Tấm nền màn hình | VA |
| Độ sáng | 250 cd/㎡ |
| Màu sắc hiển thị | Max 16.7M |
| Độ tương phản | 3,000:1(Typ.) |
| Tần số quét | 144Hz |
| Cổng kết nối | HDMI®-in
DisplayPort™ |
| Thời gian đáp ứng | 1ms(MPRT) |
| Góc nhìn | 178°(H)/178°(V) |
| Điện năng tiêu thụ | Mức tiêu thụ nguồn (Tối đa): 25W |
| Kích thước | 618.2 x 376.9 x 92.4 mm (Không chân đế)
618.2 x 520.6 x 234.2 mm (Gồm chân đế) |
| Cân nặng | 3.3 kg (Không chân đế)
4.8 kg (Gồm chân đế) |
| Phụ kiện | Cáp nguồn, Hướng dẫn sử dụng,… |
SKU: 100476Mainboard ASUS PRIME Z790M-PLUS CSM D5
8.990.000 đ5.585.000 đ -38%Giá bán 5.585.000 đBảo hành 36 thángThông số sản phẩmForm Factor mATX Power Stages 10 + 1 power stages (50A) Memory 4 x DIMM, Max. 1925GB, DDR5 PCIE Slot PCIe 5.0 ready Storage 3 x PCIe 4.0 M.2 USB 1 x USB 3.2 Gen 2x2 1 x Thunderbolt™ (USB4®) Header WiFi & LAN 1 x 1 Gb Ethernet ASUS Technology AI Cooling II