G.SKILL RIPJAWS 8G (8Gx1) F4-3200C16S 08GVKB
Thông số sản phẩm
Giá thị trường:
3.990.000 đ
Giá khuyến mãi:
2.090.000 đ
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Chính sách Đặc biệt cho Khối DN
Chính sách Đặc biệt cho Game-Net
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Miễn phí bán kính 20km
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
G.SKILL RIPJAWS V 8GB DDR4 3200MHz- F4-3200C16D-16GVKB
| Series | Ripjaws V | |
| Memory Type | DDR4 | |
| Capacity | 16GB (8GBx2) | |
| Multi-Channel Kit | Dual Channel Kit | |
| Tested Speed | 3200MHz | |
| Tested Latency | 16-18-18-38-2N | |
| Tested Voltage | 1.35v | |
| Registered/Unbuffered | Unbuffered | |
| Error Checking | Non-ECC | |
| SPD Speed | 2133MHz | |
| SPD Voltage | 1.20v | |
| Fan lncluded | No | |
| Height | 42 mm / 1.65 inch | |